Diễn đàn hỗ trợ

Re: giúp mình vài vấn đề design web trên Zyro 2015-12-02 09:37
hieunguyen0410

Hostinger-Admin viết: hieunguyen0410 viết: mình thiết kế web trên zyro về cơ bản sau đó mình cài wordpress để chỉnh sửa thêm có đc ko ạ

Website thiết kế bằng Zyro và website Wordpress sử dụng 2 mã nguồn khác nhau và không chạy chung với nhau được nha bạn. Tuy nhiên, bạn có thể thiết lập website xây dựng bằng Zyro là website chính và website Wordpress chạy trên subdomain hoặc 1 thư mục con trên website của bạn nhé.

có cách nào để lấy giao diện đã tạo trên Zyro sang một trình cài đặt tự động để chỉnh sửa sâu hơn ko ad, mình thích giao diện mình đã tạo nhưng trên Zyro giới hạn chức năng quá

Trích dẫn
Re: giúp mình vài vấn đề design web trên Zyro 2015-12-03 05:26
Hostinger-Admin

hieunguyen0410 viết:
Hostinger-Admin viết:
hieunguyen0410 viết: mình thiết kế web trên zyro về cơ bản sau đó mình cài wordpress để chỉnh sửa thêm có đc ko ạ

Website thiết kế bằng Zyro và website Wordpress sử dụng 2 mã nguồn khác nhau và không chạy chung với nhau được nha bạn. Tuy nhiên, bạn có thể thiết lập website xây dựng bằng Zyro là website chính và website Wordpress chạy trên subdomain hoặc 1 thư mục con trên website của bạn nhé.

có cách nào để lấy giao diện đã tạo trên Zyro sang một trình cài đặt tự động để chỉnh sửa sâu hơn ko ad, mình thích giao diện mình đã tạo nhưng trên Zyro giới hạn chức năng quá

Thật tiếc là điều này không được nha bạn, tuy nhiên, nếu bạn có kiến thức về lập trình và thiết kế web tốt, bạn có thể thao tác chỉnh sửa tác động trực tiếp vào mã nguồn website của bạn đã tạo bằng Zyro . Mã nguồn đó được lưu trữ trong thư mục public_html/Zyro .

Bạn cũng cần lưu ý, với cách làm trên, bạn chấp nhận sẽ không dùng Website Builder để tiếp tục chỉnh sửa website của mình nữa nhé.

Trích dẫn
Re: giúp mình vài vấn đề design web trên Zyro 2017-04-02 16:12
pvhung29

Các bác ơi, em mới dùng zyro. Như admin nói thì không thể cho web tự tách thành trang 2,3,4 được. Nhưng em muốn tất cả các sản phẩm trong 1 trang thì phải làm thế nào ạ. Hiện tại em chỉnh sửa chỉ thêm được 6 mẫu hàng là kín trang, không biết làm cách nào để thêm nữa. Em cảm ơn các bác nhiều!

Trích dẫn
Re: giúp mình vài vấn đề design web trên Zyro 2017-04-07 05:19
hadangpr

trả lời bạn đang dùng host free hay host trả phí vậy

THE WESTERN CAPITAL
Trích dẫn
Re: giúp mình vài vấn đề design web trên Zyro 2017-04-19 23:34
khanhhoang

Cứ theo admin đi biết layout và htlm trên blog rồi thì host và zyro (drag and drop to add) là quá đơn giản so sánh đi layout = zyro và htlm (file xml) = host (file txt trong host) ^^

Trích dẫn

Chuyện gì đang diễn ra?
Thống kê
Chủ đề: 1802, Bài viết: 5219
Thành viên: 4004, Thành viên đang hoạt động: 3105
Chào thành viên mới nhất của chúng tôi, cravimaxcom