Diễn đàn hỗ trợ

Website bị lỗi ở mục public_htmlwp-contentthemessahifafuncti... 2017-05-14 05:25
luchoabinhhouse

Tình hình là website mình bị lỗi như sau:

Parse error: syntax error, unexpected \'\' \' (T_CONSTANT_ENCAPSED_STRING) in /home/u894491574/public_html/wp-content/themes/sahifa/functions/theme-functions.php on line 1500
Sáng mình vào file theme-functions.php sữa là thẻ .... update file xong báo lỗi như trên không vào được nữa.

Mình khổn thể sửa được file lỗi này vì hoting cứ bắt nâng cấp host. Có ai hổ trợ mình được vấn đề này không.

Đăng nhập host: luc.grandcentral@gmail.com

Tên miền: hcmcreal.com

Tìm mãi mà không thấy sdt bên hổ trợ khách hàng của hostinger, bất tiện thật chứ. Hay là về nước hết rồi.

SDT của mình: 0909 434 024 nếu bạn nào làm bên hosting thì alo hổ trợ giúp mình, mình đội ơn.
Thanks and best regard !

Trích dẫn
Re: Website bị lỗi ở mục public_htmlwp-contentthemessahifafu... 2017-05-14 06:23
luchoabinhhouse

Sau khong ai tra loi het vay

Trích dẫn
Re: Website bị lỗi ở mục public_htmlwp-contentthemessahifafu... 2017-05-15 08:02
hadangpr

Mình không biết lỗi gì nhưng có vài phương án cho bạn. Bạn tạo một host mới sau đó up code web đang bị lỗi, tiến hàng sữa chữa trên đó chỉnh lại Php xem.
thật ra các website bất động sản bạn đặt trên hostinger có vài vấn đề mình đã gặp.
Bị cấm IP vì IP việt Nam bị cấm khá nhiều một số khách hàng vào không được. Cái này là do khách hàng làm web của mình họ phản ánh lại.

THE WESTERN CAPITAL
Trích dẫn

Chuyện gì đang diễn ra?
Thống kê
Chủ đề: 1802, Bài viết: 5219
Thành viên: 4004, Thành viên đang hoạt động: 3105
Chào thành viên mới nhất của chúng tôi, cravimaxcom